DODOSO LA SENSA YA WATU NA MAKAZI YA MWAKA 2022

Sensa ya Sita Tangu

Jamhuri ya Uhuru
Muungano wa
Tanzania Tunza siri
Sensa hii inafanyika kwa mujibu wa Sheria ya Takwimu Sura Na. 351 kifungu cha 6(2)(a) || Taarifa zote zitakazokusanywa katika Sensa hii zitalindwa kwa sheria hii
SEHEMU A: UTAMBULISHO
Jimbo la Kitongoji/Eneo la Kuhesabia Coo Tt !
Mkoa Wilaya Halmashauri Uchaguzi Tarafa/Wadi Kata/Shehia Kijiji/Mtaa Watu (EA) Namba ya Kaya

AO1 |Tafadhali nitajie idadi ya watu wote waliolala katika kaya hii usiku wa kuamkia siku ya Sensa

SEHEMU B: TAARIFA ZA KIDEMOGRAFIA

BO1 BO2|WANAKAYA BO3JUHUSIANO NA MKUU WA KAYA|BO4|JINSI BO5|UMRI BO6|HALI YA NDOA (KUANZIA MIAKA 10+) BO7NAMBA YA SIMU (MIAKA 15+
Na. Tafadhali nitajie majina ya watu wote waliolala Je, [JINA] una/ana uhusiano gani na |Je, [JINA] ni Je, [JINA] una/ana Ni ipi hali ya ndoa ya [JINA] kwa hivi sasa? Tafadhali nitajie namba ya simu
katika kaya hii usiku wa kuamkia siku ya Sensa, Mkuu wa Kaya? mwanamme au umri wa miaka hajaoa/hajaolewa, ameoa/ameolewa, wanaishi ya mkononi ya [JINA]
yaani usiku wa Jumatatu kuamkia Jumanne ya mwanamke? mingapi? pamoja, ameachana, ametengana, amefiwa na
tarehe 23 Agosti, 2022, ukianzia na jina la Mkuu wa mke/mume? JAZA NAMBA YA SIMU YA KILA
Kaya. o JAZA UMRI KATIKA MWANAKAYA MWENYE UMRI
;: 5 MIAKA ILIYO KAMILI. s | o WA MIAKA 15+
USISAHAU KUWAJUMUISHA WATOTO 3|8 o KWA ALIYE CHINI YA % 03) -%
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SEHEMU A: UTAMBULISHO

. . Jimbo la . A IR I Kitongoji/Eneo la | |
. ) N K ' '
Mkoa Wilaya Halmashauri Uchaguzi Tarafa/Wadi Kata/Shehia Kijiji/Mtaa Kuhesabia Watu (EA) amba ya Kaya I . I
| |
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SEHEMU C: TAARIFA YA HALI YA ULEMAVU-WATU WOTE
BO1 CO1JUALBINO C02 |[KUONA C03 |KUSIKIA C04 |[KUTEMBEA C05 |[KUKUMBUKA C06 |KUJIHUDUMIA
Na Je [JINA] ni Je, [JINA] una/ana matatizo ya | Je, [JINA] una/ana matatizo ya Je, [JINA] una/ana matatizo ya |Je, [JINA] una/ana matatizo ya |Je, [JINA] una/ana matatizo ya
mtu mwenye |kuona hata ukiwa/akiwa kusikia hata kama unatumia/anatumia |kutembea au kupanda ngazi? kukumbuka au kufanya kitu kwa |kujihudumia kama vile kuoga au
ualbino? umevaa/amevaa miwani? shimesikio? umakini? kuvaa nguo?
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SEHEMU A: UTAMBULISHO

Tarafa/Wadi

Kata/Shehia

Kitongoji/Eneo la Kuhesabia Namba ya
Watu (EA) Kaya

SEHEMU C: TAARIFA YA HALI YA ULEMAVU-WATU WOTE

BO1 CO07 [KUWASILIANA CO08 |AINA NYINGINE YA ULEMAVU C09 |CHANZO CHA ULEMAVU C10|VIFAA SAIDIZI
Na. KWA KUTUMIA LUGHA YA Je, [JINA] una/ana aina nyingine ya ulemavu kati ya hizi zifuatazo? SWALI HILI LIULIZWE KWA KILA AINA YA SWALI HILI LITAULIZWA ENDAPO SWALI LA CO1 NI GERESHO 1 AU KWA
KAWAIDA: Je, [JINA] una/ana ULEMAVU KUANZIA SWALI LA C02 HADI SWALILOLOTE KUANZIA C02 HADI CO7 GERESHO NI 3 AU 4 AU SWALI C08
matatizo ya Kuwasiliana kwa MSOMEE AINA ZOTE ZA ULEMAVU KAMA ZILIVYOORODHESHWA CO07 IKIWA GERESHO NI 3 AU 4. JIBU NI 1 KWENYE B,C NA D
kutumia lugha ya kawaida?;kwa |HAPA CHINI
mfano kuelewa au kueleweka?
Ndiyo=1 | Hapana=2 | Hajui=9
Je, ni nini chanzo cha ulemavu Je, [JINA] una/ana kifaa saidizi kwa tatizo/ulemavu ulionao/alionao?
ulionao/alionao [JINA]?
JIBU ZAIDI YA MOJA LINAKUBALIKA Ndiyo=1 | Hapana=2
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SEHEMU A: UTAMBULISHO

Jimbo la Kitongoji/Eneo la I 1
Mkoa Wilaya Halmashauri . Tarafa/Wadi Kata/Shehia Kijiji/Mtaa Kuhesabia Watu Namba ya Kaya I I
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(EA) l SIRI l
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SEHEMU D: TAARIFA ZA UHAMAJI
BO1 DO1]JURAIA D02 JURAIA WA NCHI MBILI D03 |MAHALI ANAPOISHI D04 mg:ﬁ;lAANAPOSHINDA WAKATIWA D05 [MAHALI ALIPOZALIWA

Na.

Je, [JINA] ni raia wa nchi gani?

KAMA NI MTANZANIA, JAZA
GERESHO 001

KAMA SI MTANZANIA JAZA
GERESHO LA NCHI HUSIKA, KWA
WENYE URAIA WA NCHI MBILI
ANDIKA "888"

»IWAPO JIBU NI GERESHO LA
NCHI HUSIKA NENDA SWALI LA
D03

Je, [JINA] ni raia wa nchi zipi?

JAZA MAGERESHO YA NCHI HUSIKA

JIBU ZAIDI YA MOJA LINAKUBALIKA

NCHI YA KWANZA

NCHI YA PILI

Kwa kawaida [JINA] unaishi/anaishi
Mkoa/Nchi gani?

JAZA GERESHO LA NCHI, MKOA NA
WILAYA IKIWA ANAISHI TANZANIA AU
JAZA GERESHO LA NCHI KAMA NI
NJE YA TANZANIA NA KISHA NENDA
SWALI LINALOFUATA

Je, kwa kawaida [JINA] huwa
unashinda/anashinda wapi?

JAZA GERESHO LA NCHI, MKOA NA
WILAYA IKIWA ANASHINDA TANZANIA
AU JAZA GERESHO LA NCHI KAMA NI
NJE YA TANZANIA NA KISHA NENDA
SWALI LINALOFUATA

MAGERESHO YA KISANDUKU CHA 8

Makao Makuu ya Mkoa/Wilaya = 2
Miji Mingine = 3

Je, [JINA] ulizaliwa/alizaliwa
Mkoa/Nchi gani?

JAZA GERESHO LA NCHI, MKOA NA
WILAYA IKIWA AMEZALIWA
TANZANIA AU JAZA GERESHO LA
NCHI HUSIKA KAMA NI NJE YA
TANZANIA

IKIWA NCHI ALIYOZALIWA
HAIJULIKANI ANDIKA "999"

» IKIWA MHOJIWA AMEZALIWA
KWENYE MKOA AMBAO
MAHOJIANO YANAFANYIKA NENDA
SWALI LA D10




SEHEMU A: UTAMBULISHO
: : Jimbo la . R I Kitongoji/Eneo la I I
Mkoa Wilaya Halmashauri Uchaguzi Tarafa/Wadi Kata/Shehia Kijiji/Mtaa Kuhesabia Watu (EA) Namba ya Kaya : . :
i i
. -1
SEHEMU D: TAARIFA ZA UHAMAJI
BO1 | |[DO6|MWAKA WA KUHAMIA  |DO7|MUDA WA KUIS|D08 X'Q:IQEIIAL'POKUWA D0O9|SABABU KUU YA KUHAMA D10 gﬂcﬁ';ALl ALIPOISHI MWAKAL 511 [MAHALI ALIPOISHI MWAKA 2021
Na. [Je, [JINA] ulikuja/alikuja |Je, [JINA] Je, [JINA] Je, ni ipi sababu kuu ya [JINA] kuhamia mkoa huu/nchini Tanzania? |Je, [JINA] ulikuwa/alikuwa |Je, [JINA] ulikuwa/alikuwa
lini kuishi katika mkoa umeishi/ameishi julikuwa/alikuwa unaishi/anaishi Mkoa/Nchi |unaishi/anaishi Mkoa/Nchi gani
huu/nchini Tanzania? kwa muda gani |unaishi/anaishi wapi gani wakati wa Sensaya |mwaka 20217
katika mkoa kabla ya kuhamia hapa? mwaka 20127
huu/Nchini
JAZA MWEZI NA MWAKA |Tanzania? JAZA GERESHO LA NCHI, MKOA NA
WA KUHAMIA KWENYE KAMA TANZANIA JAZA JAZA GERESHO LA NCHI, |WILAYA IKIWA ANAISHI TANZANIA AU
MAKAZI YA SASA GERESHO 01 KWA MKOA NA WILAYA IKIWA |JAZA GERESHO LA NCHI KAMA NI
ANDIKA MIAKA |KIJIJINI, 02 KWA ALIISHI TANZANIA AU NJE YA TANZANIA NA KISHA NENDA
KAMILI. KWA MAENEO YA MJINI NA JAZA GERESHO LA NCHI |SWALI LINALOFUATA
CHINI YA GERESHO LA NCHI KAMA NI NJE YA
MWAKA MMOJA |[KWA NJE YA TANZANIA TANZANIA NA KISHA
ANDIKA "00" NA IKIWA NCHI NENDA SWALI » KWA WATOTO WENYE UMRI CHINI
HAIJULIKANI ANDIKA LINALOFUATA YA MWAKA MMOJA WASIULIZWE
999 SWALI HILI, NENDA SWALI EO1

IKIWA NCHI ALIYOKUWA
ANAISHI HAIJULIKANI,
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SEHEMU A: UTAMBULISHO

. . Jimbo la . AR I [ Kitongoji/Eneo la I I
Mkoa Wilaya Halmashauri Uchaguzi Tarafa/Wadi Kata/Shehia Kijiji/Mtaa Kuhesabia Watu (EA) Namba ya Kaya I - I
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SEHEMU E: TAARIFA ZA VITAMBULISHO VYA UTAIFA NA UHAI WA WAZAZI
BO1 EO01 |CHETI CHA KUZALIWA, HATI YA KUSAFIRIA NA BIMA YA AFYA | E02 |VITAMBULISHO VINGINE - MIAKA 18+ EO2F |KITAMBULISHO CHA MJASILIAMALI - MIAKA | E03 JUHAI WA WAZAZI (KWA WENYE UMRI CHINI YA MIAKA 18)
Na. Je, [JINA] una/ana vitambulisho vifuatavyo? Je, [JINA] una/ana nyaraka zifuatazo za kitaifa? » IWAPO D01 SIYO MTANZANIA Je, baba mzazi wa [JINA] yuko hai?
ASIULIZWE SWALI HILI Je mama mzazi wa [JINA] yuko hai?
Ndiyo =1 | Hapana =2 | Hajui =9
Ndiyo =1 | Hapana =2 | Hajui=9 Je, [JINA] una/ana kitambulisho cha
» IWAPO D01 SIYO MTANZANIA ASIULIZWE C, E NAF mjasiriamali? Ndiyo=1 | Hapana=2 | Hajui=9
SWALI LA EOL1F LIULIZWE KWA WATU WENYE UMRI WA
MIAKA 60 AU ZAIDI EO02A1: IKIWA JIBU LA GERESHO LA A au B NI 1, ULIZA, Tafadhali nitajie |[Ndiyo =1 | Hapana =2 | Hajui =9
namba ya kitambulisho cha NIDA cha [JINA]?
IKIWA GERESHO 2 AU 9 NENDA EO3
E02C1: IKIWA JIBU LA GERESHO LA C NI 1, ULIZA, Tafadhali nitajie namba
ya kitambulisho cha Mzanzibar mkaazi cha [JINA]? EO2F1: IKIWA JIBU LA GERESHO 1,
ULIZA, Tafadhali nitajie namba ya
kitambulisho cha Mjasiriamali cha [JINA]
KAMA KITAMBULISHO HAKIJAONEKANA
AU HAKUMBUKI NAMBA JAZA
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S <
s 2| _
Z N
@ = | 8
© 4= _~<
= o || E
2 o O | | ®
2 a Z | 5| =
ST = | o c
IR S1E|8
© E E LEL © § e E = © §
1% slc2 23 sl Elelz]|=2
d > = > = Q g o < © CT) <
S| g% |[SEl & | 2 oS |le || 2
X © v [ c| © © S < =} g
] B § <~ = I = g = © =
< N S o > © 2 ] 3 2 ©
o a © > ; c = Q o Q c =
= o | > | sl © Z e c e o Z
< = T |E & E K S [ £ 3 E
O |- | T o] o | ¥ Y | Z2 | ¥ | O3] X
A B C D E F A B C D E JAZA NAMBA YA KITAMBULISHO JAZA NAMBA YA KITAMBULISHC Baba Mama
1
2
3
4
5
6
7
8




Mkoa Wilaya

SEHEMU A: UTAMBULISHO

Halmashauri

Jimbo la
Uchaguazi

Tarafa/Wadi

Kata/Shehia

Kitongoji/Eneo la
Kuhesabia Watu (EA)

Namba ya Kaya
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SEHEMU F: TAARIFA ZA ELIMU: WATU WENYE UMRI WA MIAKA 4 AU ZAIDI

KUJUA KUSOMA NA

BO1 Fol KUANDIKA

FO1A|KUJUA HESABU RAHISI

FO02 |[KUHUDHURIA SHULE/SKULI

FO3 |SABABU YA KUACHIA/KUTOWAHI KWENDA SHULE - MIAKA 4 HADI 24

FO4 |[KIWANGO CHA ELIMU

Na. [|Je, [JINA] unajua/anajua
kusoma na kuandika
katika lugha ya Kiswabhili,
Kiingereza, Kiswahili na

Je, [JINA]

unawezal/anaweza
kufanya hesabu rahisi za
kujumlisha, kutoa,

Je, kwa hivi sasa [JINA]
unasoma/anasoma,
uliachia/aliachia,
umemaliza/amemaliza au
hujawahi/hajawahi kwenda

shule/skuli?

» ULIZA IKIWA F02 NI GERESHO 1, 2 AU 3

Je, ni kiwango gani cha elimu [JINA]
ulichomaliza/alichomaliza au

Kiingereza au lugha kugawanya na kuzidisha
nyingine yoyote? katika shughuli zako/zake |shule/skuli? . 5 © uliachia/aliachia au
za kila siku? s | S S| @ 2 unachosoma/anachosoma kwa sasa?
. . 8 £ E =2 5 o 2 = o
Kiswahili = 1 Anasoma =1 s | 8| 5 S 2| 5 5| & gl2g| 2
Kiingereza = 2 Ndiyo =1 Aliachia =2 gs|=|3 8| 2| 3 |SE 5 | g g8 £| @ | [JAZA GERESHO LINALOHUSIKA
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Hajui kusoma na
kuandika= 5 » IWAPO JIBU NI GERESHO 1 01 | 021 031 041051 06 ) 071 08 09 ) 10 | 11 | 12| 13
AU 3 NENDA F04
01
0|2
03
0|4
0|5
0(6
07
0|8
Mageresho ya Elimu yanayotumika kwa SW F04
Kiwango cha Elimu Geresho
Elimu ya Awali 00 Kiwango cha Elimu Geresho Kiwango cha Elimu Geresho
Darasa la Kwanza 01 Masomo ya Awali ya Sekondari 18 Chuo Kikuu na Vyuo Vingine Vinavyolingana (| 15
Darasa la Pili 02 Kidato cha Kwanza 09 Mafunzo Baada ya Shule ya Msingi (M) 16
Darasa la Tatu 03 Kidato cha Pili 10 Mafunzo Baada ya Shule ya Sekondari (K) 17
Darasa la Nne 04 Kidato cha Tatu 11 Klt.e_ngo (Watu wenye ulemgyu wa 19
akili/lulemavu wa afya ya akili)
Darasa la Tano 05 Kidato cha Nne 12
Darasa la Sita 06 Kidato cha Tano 13
Darasa la Saba 07 Kidato cha Sita 14
Darasa la Nane 08




SEHEMU A: UTAMBULISHO

Mkoa
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SEHEMU G: TAARIFA ZA SHUGHULI ZA KIUCHUMI: WATU WENYE UMRI WA MIAKA 5 AU ZAIDI

BO1 GOl |KAZI KWA WIKI ILIYOPITA G02 |KUTOKUWEPO KAZINI KWA MUDA GO03 |KUTAFUTA KAZI G04 |UTAYARI WA KUFANYA KAZI
Na. Katika kipindi cha wiki moja iliyopita, Je, ni Ingawa hukufanya/hakufanya shughuli yoyote wiki iliyopita, Je, [JINA] Je, [JINA] umefanya/alifanya Je, [JINA] Kwa sasa uko/yuko
kazi/shughuli gani kati ya zifuatazo [JINA] unayo/anayo kazi ya kuajiriwa, shughuli katika shamba lako/lake au katika jitihada yoyote ya kutafuta kazi |tayari kuanza kazi ya malipo au
ulitumia/alitumia muda mwingi zaidi kuifanya? |biashara yako/yake ambayo hukufanya/hakufanya wiki iliyopita na au shughuli katika kipindi cha aina yoyote ya biashara, kilimo
unatarajia/anatarajia kuendelea nayo? wiki nne (4) zilizopita? au kazi yoyote kama nafasi
KARANI: MSOMEE MAJIBU ikitokea?
MIFANO YA KUTOKUWEPO KAZINI KWA MUDA
e KAZI ZA MISHAHARA:LIKIZO KWA MUDA USIOZIDI
MIEZI MITATU; MIEZI SITA KWA UGONJWA; NA LIKIZO
YA MASOMO KWA KIPINDI CHOTE CHA MASOMO NA BAADAE
o KURUDI KAZINI
o 8 o) ]
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SEHEMU A: UTAMBULISHO

[ 1
, . Jimbo la . A N Kitongoji/Eneo la Kuhesabia i |
Mkoa Wilaya Halmashauri Uchaguzi Tarafa/Wadi Kata/Shehia Kijiji/Mtaa Watu (EA) Namba ya Kaya : - |
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SEHEMU G: TAARIFA ZA SHUGHULI ZA KIUCHUMI: WATU WENYE UMRI WA MIAKA 5 AU ZAIDI
BO1 GO5 |AINA YA KAZI G06 |MMLIKI WA KAZI/SHUGHULI G07 |SHUGHULI KUU YA KIUCHUMI G08 |WACHIMBAJI WADOGO WA MADINI NA MCHANGA GO09 |HALI YA AJIRA
Na. KARANI: MASWALI YAFUATAYO YANAHUSU Je, shughuli kuu unayofanya/anayofanya [JINA] inamilikiwa na nani? Je, ni ipi shughuli kuu ya kiuchumi katika Je, [JINA] katika kipindi cha miezi 12 iliyopita yaani Je katika kazi hii ya uchimbaji wa
KAZI/SHUGHULI AMBAYO MHOJIWA ALITUMIA biashara au mahali [JINA] kuanzia Agosti 2021 mpaka usiku wa kuamkia siku ya mchanga au madini [JINA]
MUDA WAKE MWINGI KUIFANYA IKIJUMUISHA unapofanyia/anapofanyia kazi ? Sensa, ulifanya/alifanya kazi kama mchimbaji mdogo wa [uliifanya/aliiffanya kama nani?

WALE AMBAO HAWAKUWEPO KAZINI KWA MUDA mchanga au madini yafuatayo?

ANDIKA SHUGHULI KWA KIREFU ANGALAU » KAMA GERESHO Z NENDA SWALI LA G10
Katika shughuli kuu, Je, [JINA] KWA MANENO MAWILI
ulikuwa/alikuwa/huwa

unajishughulisha/anajishuhulisha na nini?

MSOMEE MAJIBU

ANDIKA KAZI KWA KIREFU ANGALAU KWA
MANENO MAWILI

Shirika lisilo la kiserikali (NGO),Shirika la kidini, chama cha

Kaya/Binafsi katika kilimo cha mazao/Uvuvi/Ufugaji
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SEHEMU A: UTAMBULISHO

Mkoa Wilaya Halmashauri Jimbo la Uchaguzi Tarafa/Wadi Kata/Shehia Kijiji/Mtaa Kitongoji/Eneo (IgAlguhesabla Watu Namba ya Kaya I I
i SIRI i
| |
SEHEMU G: TAARIFA ZA SHUGHULI ZA KIUCHUMI: WATU WENYE UMRI WA MIAKA 5 AU ZAIDI
AINA YA SHUGHULI ZA UVUVI
BO1 G10 |SHUGHULI ZA KILIMO G11 |AINA YA MAZAO G11A |HAKI YA UMILIKI G12 |AINA YA MIFUGO G13 NA UKUZAJI WA VIUMBE MAJI Gl14 |SHUGHULI ZA MISITU
Na. Je, [JINA] katika mwaka wa kilimo wa 2021/22 umefanya/amefanya |Je, ni aina gani ya Mazao? (Jaza mazao yasiyozidi Je, [JINA] una/ana haki gani ya umiliki wa ardhi Je, ni aina gani ya Mifugo? (Jaza aina za Je, ni aina gani ya Shughuli za Je, ni aina gani ya shughuli za
shughuli za kilimo zifuatazo? mawili) uliyolima/aliyolima katika mwaka wa kilimo wa 2021/227? mifugo zisizozidi mbili) Uvuvi, ukuzaji wa Viumbe Maji au Misitu/Miti? (Jaza shughuli zisizozidi
kilimo cha mwani? (Jaza shughuli mbili)
zisizozidi mbili)
JIBU ZAIDI YA MOJA LINAKUBALIKA
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ZAO LA KWANZA ZAO LA PILI
0 1
0 2
0 3
0 4
0 5
0 6
0 7
0 8
Mageresho kwa SW G11
Mabhindi 11 Njegere 37 Ndizi 71 Stafeli 215 Mwani 19 Mageresho kwa SW G12 Mageresho kwa SW G13
Mpunga 12 Fiwi/Ngwara 101 Parachichi 72 Rassberry 216 Korosho 46 Ngémbe 01 Uvuvi wa Samaki 1
Mtama 13 Alizeti 41 Maembe 73 Maua 217 Tumbaku 51 Mbuzi 02 Utugaji wa Viumbe Maji (ufugaji 2
samaki, kaa, majongoo, n.k)
Uwele 14 Ufuta 42 Mapapai 74 Ndimu 851 Pareto 52 Kondoo 03 Kilimo cha Mwani 3
Ulezi 15 Karanga 43 Mananasi 75 Malimau 852 Katani 53 Nguruwe 04 Haihusiki 9
Ngano 16 Chikichi 44 Machungwa 76 Kabichi 86 Kahawa 54 Farasi 05
Shayiri 17 Nazi 45 Zabibu 78 Spinachi 88 Chai 55 Punda 06 Mageresho kwa SW G14
Muhogo 21 Soya a7 Machenza 79 Karoti 89 Kakao 56 Kuku 07 Ufugaji Nyuki 1
Viazi vitamu 22 Nyonyo 48 Mapera 80 Pilipili 90 Mpira 57 Bata 08 Uzalishaji wa Miche 2
Viazi mviringo (mbatata) 23 Pamba 50 Matunda damu 81 Mchicha 91 Miwa 60 Bata Mzinga 09 Upandaji wa Miti 3
Viazi Vikuu 24 Matofaa 38 Apples 82 Boga 92 Hiliki 61 Sungura 10 Mazao ya Misitu 4
Magimbi 25 Mishelisheli 67 Peasi 83 Tango 93 Jute 62 Mifugo Mingine 98 Uwindaji na _ul;usanygjl_ wa 5
Mazao ya Misitu porini
Vitunguu Maji 26 Fenesi 69 Mifyo;ksi/Pindigesi 84 Bilinganya 94 Mdalasini 64 Haihusiki 99 Shughuli nyingine za misitu 8
Tangawizi 27 Mapesheni 70 Dorian 97 Matikiti maji 95 Karafuu 66 Haihusiki 9
Kitunguu swaumu 28 Mnavu 903 Shokishoki 99 Cauliflower 96 Zaituni 110
Maharage 31 Figiri/Sukuma Wiki 904 Topetope 200 Bamia 100 Gowe 300
Kunde 32 Balungi 77 Matunda Mungu 201 Giligilani 102 Mchaichai 307
Choroko 33 Ndanzi 68 Zambarau 203 Nyanya/Tungule 871 Mazao mengine 998
Mbaazi 34 Bilimbi 98 Tende 210 Nyanya chungu 872 Majani ya Maboga 906
Dengu 35 Kalambola 39 Vanila 212 Pilipili Hoho 901 Pilipili Manga 18
Njugu Mawe 36 Nutmeg 65 Strawberry 213 Brocol 905 Haihusiki 999




SEHEMU A: UTAMBULISHO

[ 1
i . Jimbo la . 11 ... Kitongoji/Eneo la : :
| |
Mkoa Wilaya Halmashauri Uchaguzi Tarafa/Wadi Kata/Shehia Kijiji/Mtaa Kuhesabia Watu (EA) Namba ya Kaya | - |
i i
d
SEHEMU G: TAARIFA ZA SHUGHULI ZA KIUCHUMI: WATU WENYE UMRI WA MIAKA 5 AU ZAIDI
ENEO LA SHUGHULI ZA MWANACHAMA
BO1 G15| SHUGHULI ZISIZO RASMI | G16 |BIASHARA ANAYOFANYA G17 | [ ASIRIAMALI G18|\\/A SHIUMA G19 [MTAJI G20 |CHANZO CHA MTAJI
Na. |Je, [JINA] Je, [JINA] ni ipi shughuli kuu ya kiuchumi |Je, ni aina gani ya eneo Je, [JINA] ni Je, [JINA] una/ana mtaji wa shilingi Je, [JINA] ulipata/alipata wapi mtaji huo?
unajishughulisha/anajishug lunayofanya/anayofanya? ambalo [JINA] mwanachama wa |ngapi?
hulisha na shughuli ndogo unafanyia/anafanyia Shirikisho la S
ndogo zisizo ANDIKA SHUGHULI KWA KIREFU shughuli zako/zake ndogo |Umoja wa £ e | g < S |S g
rasmi/machinga? ANGALAU KWA MANENO MAWILI ndogo za ujasiriamali Machinga o g3 Sl 18 < |8 o 8
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Mageresho kwa ajili ya Swali la G17
ENEO LISILO MAALUMU ENEO MAALUMU
Kutembeza mitaani 01 Eneo la kudumu sokoni (duka, kioski, mwamvuli) 12
Eneo lililotengwa la muda kando ya barabara 02 Karakana, Duka, Mgahawa, Hoteli 13
Eneo la kudumu kando ya barabara 03 Stendi ya Teksi yenye eneo maalum/Kituo cha usafiri wa umma yenye njia maalum 14
Magari, pikipiki, pikipiki/baiskeli ya magurudumu mitatu, baiskeli 04 Stendi za Baiskeli/Boda boda/Pikipiki au Baiskeli magurudumu matatu 15
Nyumbani kwa wateja 05 Maeneo ya machimbo ya madini 16
Nyumbani kwangu au kwa mshirika wangu bila eneo maalumu 06 Eneo la shamba/Uvuvi au malisho 17
Biashara mtandao 07 Maeneo ya viwandani 18
Eneo lililotengwa kwa muda sokoni 08 Eneo lingine Maalumu 19
Eneo la kutupia taka 09 Nyumbani kwangu au kwa mshirika wangu kwenye eneo maalumu 20
Maeneo ya ujenzi 10
Eneo lingine lisilo Maalumu 11




SEHEMU A: UTAMBULISHO

Mkoa Wilaya Halmashauri Jimbo la Tarafa/Wadi Kata/Shehia Kijiji/Mtaa K|tongoplvlflr;tel:) (IgAléuhesabla

Uchaguzi Namba ya Kaya

SEHEMU H: TAARIFA ZA UMILIKI WA ARDHI NA TEHAMA

BO1 UMILIKI WA ARDHI - WATU WOTE TAARIFA ZA TEHAMA - MIAKA 4 AU ZAIDI
Na. HO1 |UMILIKI WA ARDHI HO2 |HATI YA UMILIKI HO3 |UMILIKI WA VIFAA HO4 |VIFAA VILIVYOTUMIWA HO5 |MATUMIZI YA VIFAA
Je, [JINA] unamiliki/anamiliki ardhi  |Je, [JINA] una/ana hati ya umiliki wa |Katika kipindi cha miezi mitatu |Katika kipindi cha miezi mitatu |Je, [JINA] ulitumia/alitumia kifaa hicho katika
kwa ajili ya kilimo au isiyo ya kilimo, Jardhi yenye jina lako/lake? iliyopita, Je, [JINA] iliyopita, Je, [JINA] matumizi yapi kati ya yafuatayo?
binafsi au kwa pamoja na mtu ulimiliki/alimiliki vifaa ulitumia/alitumia vifaa
mwingine? vifuatavyo? vifuatavyo? Ndiyo=1 | Hapana=2 | Hajui=9
» KAMA GERESHO 4 AU 9 NENDA Ndiyo=1 | Hapana=2 | Hajui=9 |Ndiyo=1 | Hapana=2 | Hajui=9 |MSOMEE AINA YA MATUMIZI
HO3
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SEHEMU A: UTAMBULISHO

Mkoa Wilaya

Halmashauri

Jimbo la
Uchaguzi

Tarafa/Wadi

Kata/Shehia

..... Kitongoji/Eneo la
Kuhesabia Watu (EA)

Namba ya Kaya

SEHEMU I: TAARIFA ZA HALI YA UZAZI - WANAWAKE WENYE UMRI WA MIAKA 10 AU ZAIDI

BO1

WATOTO WALIOZALIWA - WATOTO WANAOISHI

UZAZI KATIKA KIPINDI CHA MIEZI 12 ILIYOPITA KWA
WANAWAKE WENYE MIAKA 10 - 49

Na.

101 |[KUZAA MAISHANI

102 JWATOTO HAI ANAOISHI NAO

103

PENGINE

WATOTO HAI WANAOISHI MAHALI

104 JWATOTO WALIOFARIKI

105 JUZAZI MIEZI 12 ILIYOPITA

Je, [JINA] ulishawahi/ alishawahi
kuzaa watoto hai katika maisha
yako/yake?

NDIYO =1 | HAPANA =2

» IKIWA JIBU NI GERESHO "2"
NENDA 104

Je, [JINA] umezaa/amezaa watoto hai
wangapi wa kiume na wangapi wa kike
wanaoishi na wewel/yeye katika kaya hii?

IKIWA HAKUNA MTOTO ANAYEISHI NAYE
KATIKA KAYA, JAZA"00"

ME KE

Je, [JINA] umezaa/amezaa watoto hai
wangapi wa kiume na wangapi wa kike

wanaoishi mahali pengine?

IKIWA HAKUNA MTOTO ANAYEISHI

MAHALI PENGINE JAZA"00"

ME

KE

JAZA "00"

0 NENDA SWALI J01

ME

Je, [JINA] umezaa/amezaa watoto hai
wangapi wa kiume na wangapi wa kike
ambao kwa bahati mbaya wamefariki?

IKIWA HAKUNA MTOTO ALIYEFARIKI

» IKIWA SWALI 101 =2 NA SWALI 104 =

KE

Je, [JINA] umezaa/amezaa watoto hai wangapi wa
kiume na wangapi wa kike katika kipindi cha miezi 12
iliyopita? (TAREHE 22 AGOSTI, 2022 KURUDI NYUMA
HADI 23 AGOSTI, 2021)

> IKIWA HAKUNA MTOTO ALIYEZALIWA HAI KATIKA
KIPINDI CHA MIEZI 12 ILIYOPITA JAZA "0" KISHA
NENDA SEHEMU J . USIMUULIZE MWANAMKE
MWENYE UMRI WA MIAKA 50 AU ZAIDI

ME KE




Mkoa

Wilaya Halmashauri

Jimbo la
Uchaguzi

SEHEMU A: UTAMBULISHO

Tarafa/Wadi

Kata/Shehia

Kitongoji/Eneo la
Kuhesabia Watu (EA)

Namba ya Kaya

SEHEMU J: TAARIFA ZA VIFO NA VIFO VITOKANAVYO NA UZAZI KATIKA KAYA

TAFADHALI JAZA TAARIFA ZA VIFO VILIVYOTOKEA KATIKA KAYA KWA KIPINDI CHA MIEZ| 12 ILIYOPITA. BILA KUSAHAU VIFO VYA WATOTO

J01 |Je, kuna kifo chochote kilichotokea katika kaya hii katika kipindi cha miezi 12 iliyopita? 302 |Je, ni watu wangapi walifariki katika kipindi cha miezi 12 iliyopita?
(TAREHE 22 AGOSTI 2022 KURUDI NYUMA HADI 23 AGOSTI 2021)
Ndiyo =1 | Hapana=2 JAZA IDADI YA VIFO KWENYE KISANDUKU
» KAMA JIBU NI HAPANA NENDA SEHEMU K
Jo3 JINSI NA UMRI WA ALIYEFARIKI NA SABABU YA KIFO IWAPO ALIYEFARIKI NI MWANAMKE MWENYE MIAKA 10 HADI 49
J04 |JINSI YA ALIYEFARIK| JO5 JUMRI ALIPOFARIKI | J0O6 |SABABU YA KIFO JO7 [WAKATI WA UJAUZITO J08 [WAKATI WA KUJIFUNGUA | J09 |[KIPINDI CHA WIKI SITA J10 [MAHALI KIFO KILIPOTOKEA
Je, aliyefariki alikuwa |Alifariki akiwa na umri |Je, ni nini ilikuwa sababu kuu ya kifo? Je, kifo kilitokea wakati wa |Je, alifariki wakati wa Je, alifariki ndani ya kipindi |[SWALI HILI LITAULIZWA
mwanaume au wa miaka mingapi? ujauzito? kujifungua? cha wiki 6 baada ya ukomo |IWAPO SWALI LA J0O7 AU
mwanamke? wa mimba, bila kujali JO8 AU J09 JIBU NI
2 JAZA UMRI KWA Ndiyo =1 Ndiyo =1 mimba ilivyofikia ukomo GERESHO 1
i‘s Mwanaume =1 MIAKA ILIYO KAMILI. Hapana =2 Hapana =2 wake (mimba
c>5~ Mwanamke =2 KWA MTOTO ALIYE kutolewa/kuharibika/kujifu
Q CHINI YA MWAKA » KAMA JIBU NI NDIYO, » KAMA JIBU NI NDIYO, ngua) ? Je, kifo hiki kilitokea kwenye
% MMOJA JAZA "00", = NENDA SWALI J10 NENDA SWALI J10 kituo cha kutolea huduma ya
< IKIWA NI MIAKA 97 = 3 - Ndiyo =1 afya, nyumbani au njiani?
AU ZAIDI JAZA "97" S E| 2 y Hapana = 2
Q () T| 5 =
| c E |l o = .
o g g 2 - g Nyumbani =1
c | > Z s z 123 Kituo cha kutolea huduma
N c o = ge} — a 3
=|=|2|B|S|R|SISN za afya=2
SIS |[=lx| 8| N|=|60 N
<|<|<|D|=|D2|<|nN Njiani = 3
1123|456 7|38
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SEHEMU A: UTAMBULISHO

SIRI

Namba ya Kaya

Kitongoji/Eneo la
Kuhesabia Watu (EA)

Kijiji/Mtaa

Kata/Shehia

Tarafa/Wadi

Jimbo la
Uchaguazi

Halmashauri

Wilaya

Mkoa

SEHEMU K: TAARIFA ZA HALI YA UMILIKI WA NYUMBA, VIFAA/RASILIMALI NA UDHIBITI WA MAZINGIRA
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SEHEMU A: UTAMBULISHO

N P i
. . . . i I I . Kitongoji/Eneo la ' '
Mkoa Wilaya Halmashauri Jimbo la Uchaguzi Tarafa/Wadi Kata/Shehia Kijiji/Mtaa Kuhesabia Watu (EA) Namba ya Kaya | - |
| |
! !
e J
SEHEMU L: TAARIFA ZA KILIMO, MIFUGO, UVUVI NA MISITU
LO1 |KILIMO LO2 |[MAZAO LO3 |UFUGAJI L04 |IDADI YA MIFUGO LO5 |AINA YA UFUGAJI
Je, kaya hii ilitumia ardhi kwa uzalishaji |Je, kaya hii ilipanda/ililima mazao yapi kati ya |Je, kaya hii ilifuga au ilitunza Tafadhali, nitajie idadi ya ng'ombe, mbuzi, Je, kaya hii inatumia aina gani kuu ya ufugaji?
wa mazao katika mwaka wa kilimo yafuatayo katika mwaka wa kilimo 2021/22? ng'ombe, mbuzi, kondoo, nguruwe, |kondoo, nguruwe, punda au kuku, kama
2021/227? punda au kuku kwa mwaka wa ilivyokuwa katika usiku wa kuamkia siku ya
kilimo 2021/227? Sensa Huria=1
JIBU ZAIDI YA MOJA LINAKUBALIKA Ufugaji wa ndani (Shadidi) = 2
Ndiyo =1 | Hapana =2 Ranchi =3
Ndiyo =1 | Hapana=2 Ufugaji wa kuhamahama=4
Ndiyo=1 | Hapana=2
» KAMA JIBU NI 2 NENDA L03 IKIWA HAKUNA MIFUGO JAZA "00000"
KAMA JIBU NI "1", Je, eneo la ardhi » KAMA GERESHO NI 2 NENDA
lililotumika kwa kilimo lina ukubwa wa LO6 SWALI HILI LIULIZWE KWA KILA AINA YA
ekari ngapi? MFUGO ULIOTAJWA KWENYE SWALI LA L04
o
2| s
N
S o Ng'ombe Ng'ombe
) O
3 S Mbuzi Mbuzi
ENEO LA ARDHI ILI LITWE SHAMBA NI '§> S Kondoo Kondoo
LAZIMA LIWE NA UKUBWA WA g @
ANGALAU MITA ZA MRABA 25 ‘g % 8’ = 8 g Nguruwe Nguruwe
5122|828 |R|R
A B C D E F G Kuku Kuku
L06 |JUVUVI/KILIMO CHA MWANI LO7 JUMILIKI WA SHAMBA LA MITI Lo8 JUFUGAJI WA NYUKI
Je, kaya hii ilijihusisha na shughuli zifuatazo katika Katika kipindi cha mwaka wa kilimo 2021/22, Je, kaya hii ilijishughulisha na kilimo |Je, kuna mwanakaya yeyote katika kaya hii anajishughulisha na ufugaji wa nyuki?

kipindi cha mwaka wa kilimo 2021/227?

JIBU ZAIDI YA MOJA LINAKUBALIKA

Ndiyo =1 | Hapana =2

A [Uvuvi

Ufugaji samaki/majongoo ya
pwani/kaa

C [Kilimo cha mwani

cha miti ya kupanda?

Ndiyo =1 | Hapana =2

SHAMBA LA MITI NI KUANZIA NUSU EKARI AU ZAIDI

Ndiyo, binafsi =1 | Ndiyo, katika kikundi =2 | Hapana= 3




SEHEMU A: UTAMBULISHO

Mkoa Wilaya Halmashauri

Jimbo la

. Tarafa/Wadi Kata/Shehia Kijiji/Mtaa
Uchaguzi

Kitongoji/Eneo la
Kuhesabia Watu (EA)

Namba ya Kaya

AO01A|Je, kaya hii ina Anwani ya Makazi?

IAO1BJTafadhali nitajie namba ya Anwani ya Makazi

H

AO01(Jina la Barabara/Kitongoiji

TAARIFA ZA ANWANI ZA MAKAZI

Ndiyo =1 | Hapana =2 » IKIWA GERESHO NI 2 NENDA SEHEMU Z

Jumla ya watu katika kaya hii

Wanaume

Wanawake

Jumla

SEHEMU Z: JUMLA YA WATU KATIKA KAYA

Tarehe ya Mahojiano




