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SEHEMU A: UTAMBULISHO
. . Jimbo la . N I Kitongoji/Eneo la Kuhesabia
Mkoa Wilaya Halmashauri Uchaguzi Tarafa/Wadi Kata/Shehia Kijiji/Mtaa Watu (E.A)

JINA LA KARANI:

GERESHO LA KARANI:

NAMBA YA SIMU YA KARANI:

JINA LA MSIMAMIZI:

GERESHO LA MSIMAMIZI:

NAMBA YA SIMU YA MSIMAMIZI:

NAMBA YA KIWANJA:

NAMBA YA JENGO:

AO1 |Je, jengo hili lina Anwani ya Makazi? Ndiyo=1 | Hapana =2 » IKIWA GERESHI NI 2 NENDA SWALI LA BO1

A02 |Tafadhali nitajie namba ya Anwani ya Makazi

AO03 |JINA LA BARABARA/KITONGOJI




SEHEMU A: UTAMBULISHO

SIRI

Kitongoji/Eneo la Kuhesabia
Watu (E.A))

Kijiji/Mtaa

Kata/Shehia

Tarafa/Wadi

Jimbo la
Uchaguzi

Halmashauri

Wilaya

Mkoa

SEHEMU B: TAARIFA ZA JENGO

Je, ni nini hali ya uhitaji wa ukarabati
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SEHEMU A: UTAMBULISHO

Mkoa Wilaya

Halmashauri

Jimbo la
Uchaguazi

Tarafa/Wadi Kata/Shehia

Kitongoji/Eneo la Kuhesabia
Watu (E.A.)

SEHEMU B: TAARIFA ZA JENGO

12 JJINA LA MMILIKI

13 | UMILIKI WA JENGO KIJINSI | 14 | UWE

PO WA HUDUMA ZA JAMII|15AINAMBA YA MITA

15BJJINA LA USAJILI WA MITA

Tafadhali nitajie majina matatu ya
mmiliki/wamiliki wa jengo/uniti

» IKIWA SWALI LA 8 NI GERESHO 13
NENDA SWALI LA 14

Je, mmiliki wa jengo/uniti ni
mwanaume au mwanamke?

» IKIWA GERESHO NI 3-13 > IKIWA

KWENYE SWALI LA 8 USIULIZE

Je, jengo/uniti hii ina huduma
zifuatazo?

HALIJACHAGULIWA NENDA

GERESHO "A"

Tafadhali nitajie namba ya mita ya umeme

Nitajie jina lililosajiliwa kwenye hiyo mita ya
umeme

SWALI HILI SW. 16
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16 |THAMANI YA JENGO

17 |IDADI YA VYUMBA VYA KULALA

18 [MTUMIAJI WA JENGO/UNITI

19 |[NYARAKA YA KISHERIA JUU YA UMILIKI

Je, nini makadirio ya thamani ya soko
ya jengo kwa sasa?

+ |Chini ya milioni 1
N [Milionil - 10
w |Milioni 11 - 30
& [Milioni 31- 50
o1 [Milioni 51- 99
o |Milioni 100 - 999
~ [Billioni 1 au zaidi

Je, jengo/uniti hii ina vyumba vingapi vya kulala?

» USIULIZE SWALI HILI IKIWA SWALI LA 9 NI

GERESHO 3

SWALI HILI
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Je, jengo/uniti hii inatumiwa na nani?

> IKIWA SWALI LA 1 GERESHO NI 3 USIULIZE SWALI HILI

> IKIWA SWALI LA 5 GERESHO NI 2 USIULIZE SWALI HILI

Je, mmiliki wa jengo/uniti ana nyaraka gani za
kisheria za umiliki wa ardhi lilipojengwa jengo/uniti

» IKIWA GERESHO NI 13 KWENYE SWALI LA 8 USIULIZE |hii?

Barua ya Toleo(Ofa)/ushuhuda wa

Malipo

o |Kadi za Usajili wa ardhi (Zanzibar)

~  |Nyaraka za serikali ya mtaa/kijiji

+ |Hati ya Umiliki (Title deed)
o [Hakuna nyaraka ya kisheria

N [Leseni ya Makazi
& |Hatimiliki ya kimila
o1 |Mikataba

© |Hajui

w




SEHEMU A: UTAMBULISHO

- n — - r 1
Mkoa Wilaya Halmashauri Jimbo la Tarafa/Wadi Kata/Shehia Kijiji/Mtaa Kitongoji/Eneo la Kuhesabia : :
Uchaguzi Watu (E.A.) I SIRI I

I I

SEHEMU B: TAARIFA ZA JENGO

20 |UPIMAJI WA ENEO LA MAKAZI 21 |VIFAA VYA KUSAKAFIA 22 |VIFAA VYA KUJENGEA KUTA ZA JENGO 23 |VIFAA VYA KUEZEKEA 24 :3&%’}"&
Je, eneo lilipo jengwa jengo hili Je, sehemu kubwa ya jengo hili imesakafiwa na |Je, sehemu kubwa ya kuta za jengo hili imejengwa na Je, sehemu kubwa ya jengo hili imeezekwa na Je, jengo hili lina
limepimwa, halijapimwa au nini? nini? nini? huduma zifuatazo?
limerasimishwa?
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25| Tafadhali nitajie jina lako kamili (JINA LA MHOJIWA)

26 UHUSIANO WA MHOJIWA NA MMILIKI WA JENGO
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MAJIRA NUKTA

27 Je, kiwanja hiki kina jengo jingine? Ndiyo =1 | Hapana =2

» IKIWA JIBU NI GERESHO 1 NENDA JENGO LA PILI VINGINEVYO NENDA KIWANJA KINACHOFUATA




